ตารางบอล

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Ufagaming.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ Ufagaming.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Ufagamingได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Ufagaming มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Ufagaming ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Ufagaming ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Ufagaming.com

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
21:00
เอฟเวอร์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
23:30
เชลซี
เบิร์นลีย์
02:00
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
18:30
ลูตัน ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
สวอนซีซิตี
บาร์นสลีย์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เรดิง
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิลล์วอลล์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
สโตกซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จิลลิ่งแฮม
21:00
แบล็กพูล
อิปสวิช ทาวน์
21:00
โรชเดล
Northampton Town
21:00
ฮัลล์ซิตี
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
วีแกนแอทเลติก
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Bradford City
21:00
Stevenage
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Cheltenham Town
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Mansfield Town
21:00
Exeter City
Oldham Athletic
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Port Vale
21:00
Harrogate Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
Walsall
21:00
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
21:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
อัลค์มาร์
ฮีเรนวีน
01:00
วีวีวี เวนโล
อาแจกซ์
02:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
21:30
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ไมนซ์
20:30
สตุทท์การ์ดต
เอาก์สบวร์ก
20:30
ดอร์ทมุนด์
Arminia Bielefeld
20:30
โคโลญจน์
ชาลเก้ 04
23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
22:00
แรนส์
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
20:00
อตาลันต้า
กายารี่
23:00
ลาซิโอ
ซามพ์โดเรีย
23:00
Benevento
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
18:00
เกตาเฟ่
บาเลนเซีย
21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เอลเช่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
วิสเซล โคเบะ
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เกียวโต แซงก้า
16:30
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เอฮิเมะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
ชลบุรี เอฟซี
ตราด เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
17:45
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
17:45
หนองบัว พิชญ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
17:45
เชียงใหม่ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
20:00
ราชนาวี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
20:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

UD Ibiza
15:30
UCAM Murcia
Cornellà
17:00
Sant Andreu
Algeciras
17:00
Melilla
Burladés
17:00
Peña Sport
Gimnástica Segoviana
17:00
Las Rozas
Chesterfield
18:00
Guiseley
Dungannon Swifts
19:00
Banbridge Town
Schweinfurt
19:00
Nürnberg II
Bayreuth
19:00
Eichstätt
Stockport County
19:30
Kidderminster Harriers
Coleraine
20:00
Annagh United
Knockbreda
20:00
Larne
St Albans City
20:00
King's Lynn Town
Arbroath
20:00
Forfar Athletic
Montrose
20:00
Brechin City
Portadown
21:00
Dundela
Crusaders
21:00
Ballinamallard United
Dorking Wanderers
21:00
Sutton United
Curzon Ashton
21:00
Halifax Town
Maidstone United
21:00
Dover Athletic
Wealdstone
21:00
Slough Town
Gateshead
21:00
Hartlepool United
Dagenham & Redbridge
21:00
Chelmsford City
Tonbridge Angels
21:00
Aldershot Town
Altrincham
21:00
Fylde
Bath City
21:00
Torquay United
AFC Telford United
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Yeovil Town
21:00
Bournemouth U23
Notts County
21:00
York City
Airdrieonians
21:00
Queen of the South
Hearts
21:00
Partick Thistle
Eastleigh
21:00
Hemel Hempstead Town
Apollon Smirnis
21:30
Ionikos
Leioa
22:00
Arenas de Getxo
Arenteiro
23:00
Compostela
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
00:00
Don Benito
Guijuelo
00:00
Peñaranda
Horta
00:30
San Cristobal

462 England - Fa Trophy

Tadcaster Albion
21:00
Marine
Ossett United
21:00
Ramsbottom United
Market Drayton Town
21:00
Bury Town
Cambridge City
21:00
Kidsgrove Athletic
Soham Town Rangers
21:00
Corby Town
Evesham United
21:00
Biggleswade
South Park
21:00
Three Bridges
Waltham Abbey
21:00
Staines Town
Hullbridge Sports
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Hythe Town
21:00
Chalfont St Peter
AFC Sudbury
21:00
Barking
Felixstowe & Walton United
21:00
Great Wakering Rovers
Northwood
21:00
Basildon United
AFC Dunstable
21:00
Tooting & Mitcham United
Witham Town
21:00
Hanwell Town
Melksham Town
21:00
North Leigh
Cirencester Town
21:00
Paulton Rovers

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
16:30
Southampton U18
Everton U18
17:00
Stoke City U18
Liverpool U18
17:00
Manchester City U18
Middlesbrough U18
17:00
Sunderland U18
Arsenal U18
17:00
Crystal Palace U18
West Ham U18
17:00
Fulham U18
Manchester United U18
17:30
Burnley U18
Brighton U18
17:30
Tottenham U18
Blackburn U18
18:00
Wolverhampton U18
Aston Villa U18
18:00
Reading U18
Norwich U18
18:00
Leicester U18
Derby U18
19:00
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
AFC Hornchurch
Bowers & Pitsea
21:00
Leatherhead
East Thurrock United
21:00
Cray Wanderers
Folkestone Invicta
21:00
Wingate & Finchley
Haringey Borough
21:00
Bognor Regis Town
Horsham
21:00
Cheshunt
Kingstonian
21:00
Worthing
Lewes
21:00
Brightlingsea Regent
Margate
21:00
Carshalton Athletic
Merstham
21:00
Enfield Town
Potters Bar Town
21:00
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Coggeshall Town
21:00
Heybridge Swifts
Grays Athletic
21:00
Canvey Island
Maldon & Tiptree
21:00
Brentwood Town
Tilbury
21:00
Dereham Town
Romford
21:00
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

Yaxley FC
21:00
St Neots Town
Didcot Town
21:00
Thame
Halesowen Town
21:00
Barton Rovers
Wantage Town
21:00
Bedworth United

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Prescot Cables
Marske United
21:00
Brighouse Town
Mossley
21:00
Pickering Town CFC
Kendal Town
21:00
Workington
Dunston
21:00
Colne

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Chipstead
21:00
Westfield
Uxbridge
21:00
Bracknell Town
Bedfont Sports
21:00
Ware

462 England - Non League Div One: Northern South

Newcastle Town
21:00
Frickley Athletic
Stocksbridge Park Steels
21:00
Loughborough Dynamo
Belper Town
21:00
Chasetown
Spalding United
21:00
Carlton Town
Glossop North End
21:00
Cleethorpes Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Bideford
Bristol Manor Farm
21:00
Highworth Town
Sholing
21:00
Slimbridge
Willand Rovers
21:30
Larkhall Athletic

462 England - Non League Premier: Northern

Grantham Town
21:00
Atherton Collieries
Hyde United
21:00
South Shields
Lancaster City
21:00
Basford United
Matlock Town
21:00
Stafford Rangers
Mickleover Sports
21:00
Morpeth Town
Nantwich Town
21:00
Stalybridge Celtic
Radcliffe Borough
21:00
Witton Albion
Warrington Town
21:00
Gainsborough Trinity
Buxton
21:00
Whitby Town
United of Manchester
21:00
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Barwell
Alvechurch
21:00
Royston Town
Banbury United
21:00
Redditch United
Biggleswade Town
21:00
Bromsgrove Sporting
Coalville Town
21:00
Leiston
Kings Langley
21:00
Nuneaton Town
Lowestoft Town
21:00
Hednesford Town
Needham Market
21:00
Stratford Town
Rushall Olympic
21:00
Peterborough Sports
Stourbridge
21:00
Hitchin Town
Tamworth
21:00
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:00
Spakenburg
HHC
19:30
AFC
ASWH
20:00
De Treffers
IJsselmeervogels
20:00
Volendam II
Rijnsburgse Boys
20:00
Scheveningen
Koninklijke HFC
20:30
Noordwijk
Katwijk
20:30
Kozakken Boys
TEC
20:30
Excelsior Maassluis
Jong Sparta
20:30
Quick Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
Würzburger Kickers
Darmstadt 98
18:00
Jahn Regensburg
Eintracht Braunschweig
18:00
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
Zwickau
Viktoria Köln
19:00
Wehen Wiesbaden
Saarbrücken
19:00
Hansa Rostock
Verl
19:00
Bayern München II
1860 München
19:00
Magdeburg
Hallescher FC
19:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
18:00
Weiche Flensburg
Hannover 96 II
18:00
Oberneuland
Wolfsburg II
18:00
VfB Oldenburg
Werder Bremen II
19:00
Borussia Hildesheim
Atlas Delmenhorst
21:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
18:30
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
18:30
Lichtenberg
Auerbach
18:30
ZFC Meuselwitz
Viktoria Berlin
18:30
Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena
18:30
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
FSV Frankfurt
Teutonia WS
19:00
Astoria Walldorf
Bayern Alzenau
19:00
Mainz 05 II
Hessen Kassel
19:00
Homburg
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
Wuppertaler SV
Fortuna Köln
19:00
Köln II
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Sportfreunde Lotte
Lippstadt 08
19:00
Rot-Weiss Essen
Rot Weiss Ahlen
19:00
Wiedenbrück
Rödinghausen
19:00
Bergisch Gladbach
Schalke 04 II
19:00
SV 1919 Straelen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Neckarsulmer SU
SGV Freiberg
19:00
Linx
Ilshofen
19:00
Bruchsal
Freiburger FC
19:00
Astoria Walldorf II
Sandhausen II
19:00
Nöttingen
Ravensburg
19:00
CfR Pforzheim
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Villingen
Oberachern
20:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Leher TS
Blumenthaler SV
18:15
Borgfeld
Aumund-Vegesack
19:00
BTS Neustadt
Brinkumer SV
19:00
Habenhauser FV
OSC Bremerhaven
20:00
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Osdorf
Curslack-Neuengamme
20:30
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
FC 1906 Erlensee
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Hunfelder SV
Hessen Dreieich
20:00
Eddersheim
Lehnerz
20:00
Ginsheim
Buchonia Flieden
22:00
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Germania Egestorf
Hagen / ​Uthlede
21:00
Rotenburger SV
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Arminia Hannover
Wolfenbüttel
22:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
RSV Eintracht
Staaken
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
17:00
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
18:00
International Leipzig
Krieschow
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Ludwigsfelder FC
19:00
Einheit Rudolstadt
FC Grimma
19:00
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Hassia Bingen
Alemannia Waldalgesheim
20:30
Koblenz
Jagersburg
20:30
Mechtersheim
Hertha Wiesbach
20:30
Arminia Ludwigshafen
Wormatia Worms
20:30
Diefflen
Dudenhofen
21:30
Eppelborn
Emmelshausen
22:30
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
18:30
Kronshagen
TSB Flensburg
19:00
Husumer SV
Pansdorf
19:00
Preußen Reinfeld
Dornbreite Lubeck
20:00
Union Neumünster
Oldenburger SV
21:30
Lubeck II

919 Armenia - Premier League

Shirak
19:15
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rheindorf Altach
22:00
Wattens
St. Pölten
22:00
Rapid Wien
Ried
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
19:00
Juniors OÖ
Amstetten
01:00
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
21:00
Sabah
Keşlə FK
23:15
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Khimik Svetlogorsk
18:00
Orsha
Smorgon
18:30
Naftan
Slonim
19:00
Oshmyany
Sputnik
19:30
Gomelzheldortrans
Lida
20:00
Granit
Volna
20:30
Gomel
อาร์เซน่อล
21:00
Krumkachy

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Beerschot-Wilrijk
21:15
Waasland-Beveren
Mechelen
23:30
Sint-Truiden
เกนท์
01:45
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:45
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
21:00
Borac Banja Luka
Velez
23:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
20:30
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
20:30
Slaven Zivinice
Buducnost Banovici
20:30
TOSK Tesanj
Orasje
20:30
Capljina
Jedinstvo Bihac
20:30
Rudar Kakanj
Zvijezda Gradačac
20:30
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

ลูโดโกเรต์ส
22:45
Beroe
Botev Plovdiv
01:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloga Doboj
21:00
FK Jedinstvo Brcko
Kozara Gradiska
21:00
Ljubic Prnjavor
Slavija
21:00
Podrinje Janja
Rudar Prijedor
21:00
Borac Kozarska Dubica
Sloboda Novi Grad
21:00
Leotar
Sutjeska Foca
21:00
Drina Zvornik
Zeljeznicar Banja Luka
21:00
Tekstilac Derventa
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
20:30
Septemvri Simitli
Septemvri Sofia
21:00
Dobrudzha 1919
Strumska slava
21:00
Sportist Svoge
Vitosha Bistritsa
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Šibenik
Slaven Koprivnica
00:00
Lokomotiva Zagreb
ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
Rijeka
Osijek
00:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
21:00
Croatia Zmijavci
Kustošija
21:00
Hrvatski Dragovoljac
Sesvete
21:00
Solin
Medimurje Cakovec
00:00
Junak
Inter Zaprešić
00:00
Osijek II

266 Croatia - Croatia Cup

Ferdinandovac
20:00
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
22:30
Ermis
AEK Larnaca
00:30
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
20:30
Xylotympou
Ayia Napa
20:30
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
20:30
Omonia Psevda
Digenis Morphou
20:30
Kouris Erimi
Akritas
20:30
Ahironas
Digenis Ypsonas
20:30
Aris
Onisilos
20:30
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:30
Mladá Boleslav
Teplice
21:30
Baník Ostrava
Zlín
21:30
Sigma Olomouc
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
21:30
Vysočina Jihlava
Prostějov
21:30
Táborsko
Lisen
21:30
Vlašim
Ústí nad Labem
23:00
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
22:00
Randers

320 Denmark - First Division

Skive
19:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
17:00
Kuressaare
Paide
20:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Ykkonen

KPV
19:00
VPS
Kajaani
21:00
MYPA
MuSa
21:00
MP
Gnistan
22:30
SJK Akatemia

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Auxerre
แก็งก็อง
00:00
Grenoble Foot 38
Chambly
00:00
Châteauroux
อาเมียงส์
00:00
Pau
Ajaccio
00:00
Sochaux
Nancy
00:00
Le Havre
Niort
00:00
Paris
Rodez
00:00
Dunkerque
วาล็องเซียนส์
00:00
ก็อง

125 Greece - Super League

Volos NFC
22:30
PAOK
โอลิมเปียกอส
00:30
Panaitolikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:45
MTK
Zalaegerszegi TE
00:30
Diósgyőr

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Leiknir Reykjavík
21:00
Afturelding
Thróttur Reykjavík
21:00
ÍBV
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Víkingur Ólafsvík
Thór
21:00
Fram
Grindavík
22:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Waterford United
23:00
Sligo Rovers
St Patrick's
01:30
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Shamrock Rovers II
21:00
UCD

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
22:00
Hapoel Tel Aviv
Beitar Jerusalem
00:15
Ironi Kiryat Shmona
Beitar Jerusalem
00:30
Hapoel Hadera
Maccabi Tel Aviv
01:00
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

เบรสชา
19:00
Ascoli
Cosenza
19:00
Virtus Entella
โฟรซิโนเน่
19:00
เอ็มโปลี
เลชเช่
19:00
Pordenone
Pescara
19:00
คิเอโว่
Salernitana
19:00
Reggina
Venezia
21:00
Vicenza

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
19:00
Rēzekne / BJSS
Lokomotiv Daugavpils
20:00
Smiltene
Super Nova
20:00
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
20:00
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
22:00
Mosta
Gudja United
22:00
Lija Athletic
Balzan
02:15
Valletta
Gzira United
02:15
Tarxien Rainbows

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
22:00
Mqabba
Swieqi
02:15
St. George's

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Dinamo-Auto
Speranţa Nisporeni
23:00
Milsami

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
23:00
Sandefjord
Strømsgodset
01:30
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
20:00
Raków Częstochowa
Lechia Gdańsk
22:30
Podbeskidzie
Jagiellonia Białystok
01:00
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Korona Kielce
Górnik Łęczna
21:00
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
21:30
Tondela
เบนฟิกา
00:30
Moreirense
Boavista
03:00
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
17:00
Varzim

20 Portugal - Taça De Portugal

Amares
21:00
Vianense
Porto Cruz
21:00
Camacha
Berço
22:00
Vilaverdense
Bragança
01:00
Os Limianos
Beira-Mar
01:00
Oliveira Hospital

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:45
Gaz Metan Mediaş
Viitorul
01:30
Astra

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Tambov
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
เซนิต
20:30
Ufa
Sochi
00:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
21:00
Dundee United
Livingston
21:00
St. Johnstone
St. Mirren
21:00
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
21:00
Mačva Šabac
Bačka Topola
21:00
Spartak Subotica
Radnik Surdulica
21:00
Rad Beograd
Javor Ivanjica
21:00
Zlatibor Čajetina
Mladost Lučani
23:00
เชอร์เวนา ซเวซดา

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
23:00
Spartak Trnava
Zlaté Moravce
00:00
Žilina
Zemplín Michalovce
00:00
Pohronie
Nitra
00:00
Sereď
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
20:30
FK Košice
Slavoj Trebišov
20:30
Komárno
Podbrezová
23:00
Liptovský Mikuláš
Skalica
00:00
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:30
Maribor
Gorica
22:30
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
21:00
Beltinci
Dob
21:00
Nafta
Dekani
21:00
NŠ Drava
Radomlje
21:00
Brda Dobrovo
Krka
23:00
Krško
Brežice
00:00
Primorje
Rudar Velenje
01:30
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
21:00
พัลมาส
UD Logroñés
23:15
Castellón
มาลากา
23:15
อัลกอร์กอน
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
คิโรน่า
Fuenlabrada
01:30
อัลบาเซเต้

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Örebro
20:00
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
19:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Norrby
18:00
Degerfors
Dalkurd
20:00
Akropolis
Västerås SK
22:30
Jönköpings Södra
Halmstad
22:30
Ljungskile
Brage
22:30
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

Torns
20:00
Motala
Karlskrona
20:00
Qviding FIF

62 Switzerland - Super League

Sion
00:00
ยังบอยส์
Zürich
00:00
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Wil
22:30
Thun
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Kriens

62 Switzerland - Swiss Cup

Balerna
22:00
Monthey

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
17:30
BB Erzurumspor
Hatayspor
20:00
Kasımpaşa
Göztepe
20:00
Gazişehir Gaziantep
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
18:00
İstanbulspor
Akhisar Belediyespor
23:00
Balıkesirspor
Bursaspor
23:00
Giresunspor

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
ดินาโมเคียฟ
Vorskla
21:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
23:30
Dnipro-1

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Vinnytsya
20:00
Bukovyna
Rubikon
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
Chernihiv
21:00
Volyn Lutsk II

86 Ukraine - Second League: Group B

Cherkashchyna-Akademiya
19:00
Nikopol
Balkany Zorya
20:00
Yarud Mariupol'
Metalurh Zaporizhya
21:00
Tavriya

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
20:30
Cardiff MU
Penybont
20:30
Bala Town
Flint Town United
23:45
Barry Town United

5 Brazil - Serie A

Internacional
05:00
São Paulo
Athletico PR
05:00
Bahia

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Avaí
Figueirense
21:00
Guarani
CSA
02:00
Juventude
Vitória
02:30
Oeste
Brasil de Pelotas
04:30
Paraná

5 Brazil - Serie C

São Bento
02:00
Boa
Imperatriz
03:00
Ferroviário
Botafogo PB
05:00
Paysandu
Vila Nova
05:00
Treze

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
21:00
Antofagasta
เอฟเวอร์ตัน
02:00
Universidad Católica
Audax Italiano
04:30
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
23:30
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:05
Atlético Nacional
Atlético Bucaramanga
04:00
Patriotas Boyacá
Envigado
06:05
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

Barranquilla
07:00
Tigres
Atlético
07:00
Valledupar
Cortuluá
07:00
Llaneros
Atlético Huila
07:00
Unión Magdalena
Leones FC
07:00
Deportes Quindío
Fortaleza CEIF
07:00
Orsomarso
Bogotá
07:00
Boca Juniors de Cali
Real Santander
07:00
Real Cartagena
Llaneros
02:00
Leones FC
Barranquilla
03:00
Cortuluá
Boca Juniors de Cali
03:00
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
03:00
Santos de Guápiles
Guadalupe
05:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
02:45
Guayaquil City
Olmedo
05:00
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Comunicaciones
Cotzumalguapa
02:00
Iztapa
Municipal
04:00
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
Querétaro
Juárez
09:30
Atlas
Guadalajara
05:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
00:00
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
06:30
River Plate
Sol de América
06:30
Olimpia
Libertad
06:30
Sportivo San Lorenzo

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
01:00
Cienciano
Carlos Stein
03:00
Alianza Lima
Deportivo Binacional
03:30
Carlos Manucci
Sporting Cristal
06:00
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
นิวยอร์กซิตี
06:00
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
04:00
Bethlehem Steel
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
Charlotte Independence
06:00
Memphis 901
Miami FC II
06:30
Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery
06:30
Loudoun United
Birmingham Legion
06:30
North Carolina

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
22:30
ASEC Koudougou
Majestic
22:30
Salitas
Rahimo
22:30
Etoile Filante
RCK
00:45
RC Bobo-Dioulasso
KOZAF
00:45
ASFB

886 Egypt - Premier League

Tanta
01:00
Al Ahly

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
01:15
FUS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
18:00
Dodoma Jiji
Tanzania Prisons
20:00
Azam
Simba
23:00
Gwambina

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
06:00
Devonshire Cougars

5618 China PR - Super League

Shenzhen
05:00
Jiangsu Suning
Shandong Luneng
05:00
Guangzhou R&F
Shanghai Shenhua
05:00
Henan Jianye
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
05:00
Dalian Professional

5618 China PR - League One

Taizhou Yuanda
14:30
Beijing Renhe
Jiangxi Liansheng
18:35
Guizhou Zhicheng
Sichuan
19:00
Changchun Yatai

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon Bluewings
12:00
Seoul

712 Korea Republic - National League

Jeonju
12:00
Cheongju
Yangju Citizen
12:00
Pyeongtaek Citizen
Mokpo City
13:00
Hwaseong
Busan Transportation
13:00
Daejeon Korail
Cheonan City
13:00
Chuncheon
Changwon City
13:00
Gyeongju Citizen
Gimhae City
17:00
Gyeongju HNP
Gangneung City
17:00
Gimpo

3995 Malaysia - Premier League

UKM
15:45
Pulau Pinang
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PKNP

3995 Malaysia - Super League

Pahang
20:00
Kedah
Selangor
20:00
UiTM

69697 Vietnam - V-League

Than Quang Ninh
17:00
Binh Duong
Da Nang
17:00
Hai Phong
FLC Thanh Hoa
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Song Lam Nghe An
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Viettel
17:00
Sai Gon
Quang Nam
17:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City
17:00
Nam Dinh

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Ahli Jeddah
20:40
Shabab Al Ahli Dubai
Pakhtakor
00:45
Esteghlal

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
19:30
Excelsior '31
Harkemase Boys
19:30
ODIN '59
ACV
19:30
HSV Hoek
Staphorst
19:30
Barendrecht
DVS '33
19:30
VVSB
Ter Leede
20:00
SteDoCo
Sportlust '46
22:00
DOVO
Ajax Amateurs
23:00
VVOG
Lisse
23:00
Sparta Nijkerk

556 Belgium - Division 3: ACFF

Excelsior Virton
01:00
La Louvière
Tubize
01:00
RES Durbuy

556 Belgium - Division 3: Group A

Dikkelvenne
00:30
Ronse
Oudenaarde
00:30
Toekomst Menen
Ninove
00:30
Gullegem
Harelbeke
00:30
Westhoek
Gent-Zeehaven
01:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Division 3: Group B

Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Spouwen-Mopertingen
Hoogstraten
01:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
00:30
Tempo Overijse
Oostkamp
00:30
Voorde Appelterre
VW Hamme
00:30
Avanti
Svelta Melsele
01:00
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
00:30
Sint-Lenaarts
Weerstand Koersel
00:30
Berlaar-Heikant
Turnhout
00:30
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
01:00
Racing Mechelen
Betekom
01:00
Zwarte Leeuw
Wellen
01:00
De Kempen
Nijlen
01:00
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
01:00
Braine
Rapid Symphorinois
01:00
SG-Tertre-Hautrage
Tournai
01:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Rochefort
Marloie Sport
01:15
Habay-la-Neuve
Oppagne-Wéris
01:30
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
00:30
Bornem

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
01:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Antoing
00:00
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
00:30
Torpedo Hasselt
Schoonbeek-Beverst
00:30
Bregel Sport
Alken
01:00
Zonhoven United
Juve Hasselt
01:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
01:00
Meix-Devant-Virton
Libramont
01:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
00:30
Ciney
Grand-Leez
01:00
Spy
Beauraing
01:00
Biesme

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
00:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Wielsbeke
RC Lauwe
23:30
Excelsior Zedelgem
Dadizele
00:00
Lauwe
Meulebeke
00:00
Oostnieuwkerke
Rumbeke
00:00
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
18:00
Dunav 2010
Spartak Varna
20:00
Chernolomets
Dorostol
21:00
Kubrat
Shumen 2007
21:00
Botev Novi Pazar
Sportist General Toshevo
21:00
Topolite
Septemvri Tervel
21:00
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
20:30
Iraklis Yerolakkou
ENAD
20:30
Oroklini / Troulloi
Halkanoras
20:30
APONA Anagias
APEP
20:30
Peyia
Elpida Astromeritis
20:30
Amathous
O Kormakitis
20:30
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Jablonec II
Loko Vltavín
15:15
Jiskra Domažlice
Písek
15:15
Karlovy Vary
Rakovnik
15:15
Benesov
Přepeře
15:30
Slovan Velvary
Povltava FA
15:30
Motorlet Praha
Sokol Živanice
20:30
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
15:15
Vrchovina
Frýdek-Místek
15:15
Slovan Rosice
Odra Petrkovice
15:15
Zlín II
Hanácká
23:00
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
15:15
Petřín Plzeň
Marianske Lazne
15:30
Rokycany
České Budějovice II
15:30
Tatran Sedlcany
Slavoj Mýto
20:30
Český lev - Union Beroun
Otava Katovice
20:30
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Louny
Aritma Praha
15:15
Český Brod
FK Brandys nad Labem
15:15
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
15:15
Ostrov
Dobris
20:30
Kladno
Olympie Brezova
20:30
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Horky nad Jizerou
Trutnov
20:30
Vysoke Myto
Velke Hamry
20:30
Kosmonosy
Letohrad
20:30
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Bzenec
HFK Olomouc
20:30
Slavičín
Nove Sady
20:30
Kozlovice
Hranice
20:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Sokol Lanžho

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
18:00
Jammerbugt
VSK Århus
18:30
Holbæk B&I
Middelfart
19:00
Næsby
Dalum
19:00
Frem
B 93
20:00
Brabrand

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
18:00
Avarta
FA 2000
18:30
Slagelse B&I
Skovshoved
20:00
AB Tårnby
Nykøbing
20:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
15:30
Frederikssund
Avedøre
17:00
BK Union
Karlslunde
18:00
Fremad Valby
KFUM
19:00
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Otterup
18:00
Greve
LSF
18:00
RB 1906
Skjold Birkerod
18:00
Vordingborg
Allerod
18:00
GVI
Herlev
19:00
Taastrup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Ringkøbing
B 1913
18:00
Tarup-Paarup
OKS
18:00
Horsens II
Odder
19:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Vejgaard B
Lyseng
18:15
Kjellerup
Norresundby
20:00
Tjorring
Djursland
20:00
Skjold Sæby

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
19:00
JIPPO
Kiisto
19:00
PS Kemi
Atlantis
19:00
Jazz
P-Iirot
19:00
GrIFK
FC Espoo
19:00
KaaPo
SalPa
19:00
PIF
Viikingit
19:00
MiPK
PK-35
19:00
PKKU
JäPS
19:00
EPS
NJS
20:00
Kultsu
PEPO
21:00
Kiffen

17 France - CFA Group A

Caen II
21:00
Chateaubriant Voltigeurs
Fleury 91
23:00
Lorient II
C' Chartres
23:00
Rouen
Poissy
23:00
Vannes
Saint-Malo
23:00
Versailles
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Granville
Stade Plabennec
23:30
Sainte Geneviève
Guingamp II
00:00
Blois

17 France - CFA Group B

Auxerre II
21:00
Reims II
Gobelins
22:00
Gazélec Ajaccio
Sedan
23:00
Beauvais
Bobigny
23:00
Belfort
St Maur Lusitanos
23:00
Entente SSG
Olympique St Quentin
23:00
Haguenau
Metz II
23:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
23:00
Monaco II
Martigues
23:00
Toulon
Fréjus St-Raphaël
23:00
Louhans-Cuiseaux
Hyères
23:00
Grasse
Olympique Lyonnais II
23:00
Aubagne
Saint-Priest
23:00
Marignane Gignac
Olympique Marseille II
23:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Bourges Foot
23:00
Yzeure
Bergerac
23:00
Bourges 18
Colomiers US
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Nantes II
23:00
Les Herbiers
Romorantin
23:00
Canet Roussillon
Angers SCO II
23:00
Béziers
Stade Montois
00:00
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
23:00
Moulins Football
Limonest
23:00
Vaulx
Chambery
23:00
Montlucon
Lyon Duchere II
23:00
Saint-Étienne II
Ain Sud
23:00
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
21:00
Saint-Apollinaire
Selongey
21:30
Besancon FC
Pontarlier
23:00
Paron
Jura Dolois
23:00
Morteau Montlebon
Montceau
23:00
Grandvillars
Racing Besançon
23:00
Gueugnon
Dijon II
23:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
22:00
TA Rennes
Dinan Léhon
23:00
Stade Pontivy
Rennes II
23:00
Guipry-Messac
Vitré
23:00
Plouzane
Pontivy GSI
23:00
Brest II
Lannion
23:00
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
Montlouis
Tourangeau
23:00
Tours
Montargis
23:00
J3 Amilly
Vierzon
23:30
Avoine OCC
Déols
00:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Troyes II
21:00
Raon l'Etape
Biesheim
21:00
Mulhouse
Colmar
22:00
Strasbourg II
Thaon
22:00
Saint-Louis Neuweg
RC Epernay
22:00
Amneville
Illkirch Graffenstaden
23:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:00
Feignies-Aulnoye
Valenciennes II
21:00
Croix Football IC
Boulogne II
22:00
Amiens SC II
Maubeuge
23:00
Le Touquet
Saint-Omer
00:00
Wasquehal
Olympique Marcquois
01:00
Lille II

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:00
Dives-Cabourg
Avranches II
23:00
Bayeux
Alencon
23:00
Évreux 27
Vire
23:00
Cherbourg
Oissel CMS
23:00
Dieppe
Saint-Lo Manche
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Quevilly II
23:00
AG Caennaise

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
01:45
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
01:45
Legnago Salus

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
01:45
Vibonese

251 Italy - Serie D: Girone C

Virtus Bolzano
20:00
Luparense

1578 Norway - 2. Division

Florø
21:00
Kjelsås
Eidsvold
21:00
Alta
Fløya
21:00
Hødd
Bærum
21:00
Bryne
Asker
21:00
Fram
Notodden
21:00
Nardo
Flekkerøy
21:00
Egersund
Levanger
21:00
Sotra

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Polkowice
Chojniczanka Chojnice
22:00
Stargard Szczeciński
Bytovia Bytów
23:00
SKRA Częstochowa
Sokół Ostróda
23:00
Znicz Pruszków
Katowice
23:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bradu Borca
21:00
Dante Botoşani
SJ Vaslui
21:00
Hușana Huși
Paşcani
21:00
Şomuz Fălticeni
Foresta Suceava
21:00
Bucovina Radauti
Ştiinţa Miroslava
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Avantul Valea Marului
18:00
Sportul Chiscani
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Sporting Lieşti
Viitorul Ianca
21:00
Otelul
Focsani
21:00
Dacia Unirea Brăila
Făurei
21:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
21:00
Recolta Gheorghe Doja
Popești-Leordeni
21:00
Olteniţa
Gloria Albeşti
21:00
Viitorul Constanţa II
Mostiştea Ulmu
21:00
Afumaţi
Axiopolis
21:00
Agricola Borcea

155 Romania - 3. Liga: Series 4

CSA Steaua Bucureşti
21:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Olimpic Cetate
21:00
Targu Secuiesc
Plopeni
21:00
SR Municipal Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sinđelić Niš
20:30
Car Konstantin
Timok
20:30
Župa
Pčinja Trgovište
20:30
Rembas
Trstenik PPT
20:30
Radan
Jedinstvo Paraćin
20:30
Mladost Medoševac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:30
Trepča
Mladi Radnik
20:30
Jošanica
Sloboda Užice
20:30
Gruža
Sloga Petrovac na Mlavi
20:30
Mačva 1929
Budučnost Krušik
20:30
Budućnost Arilje
Tutin
20:30
Sumadija Arandelovac
Takovo
20:30
Železničar Lajkovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
20:00
Slovan Duslo Šaľa
Spartak Myjava
23:00
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
IFK Åmål
Sävedalen
18:30
Stenungsund
Grebbestad
19:00
Oddevold
IFK Tidaholm
19:00
Gauthiod
Vårgårda
19:00
Lidköping
Vänersborgs IF
20:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Karlberg
19:00
Stockholm Internazionale
Enskede
19:00
Fanna BK
Kungsängen
19:00
Lidingö
Skiljebo
20:00
Hudiksvall
Kvarnsveden
20:00
Gamla Upsala
Fagersta Södra IK
21:00
Stocksund
Enkoping
22:00
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

Friska Viljor
19:00
Sandviks
Skellefteå
19:00
IFK Östersund
Stöde
20:00
Morön
Notvikens IK
20:00
Gottne IF
Täfteå
21:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
19:00
Dalstorps
Almeboda Linneryd
19:00
Husqvarna
Nosaby
19:00
Tord
Österlen
20:00
Räppe
Syrianska
22:00
Bromolla

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Forward
19:00
Assyriska IF
Kumla
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Newroz
19:00
Huddinge
Åtvidaberg
20:00
Rynninge
Värmbols
21:00
Tyreso
Gute
22:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Rosengård
18:00
Prespa Birlik
Vinberg
18:00
Halmia
Ullared
19:00
Limhamn Bunkeflo
Eslov
19:00
Vastra Frolunda
Olympic
19:00
Ängelholm
IFK Malmö
19:00
Assyriska BK

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

24 Erzincanspor
19:00
Kahramanmaraşspor
Gümüşhanespor
19:00
İnegölspor
Şanlıurfaspor
19:00
Sancaktepe Belediye
Zonguldak Kömürspor
19:30
Niğde Belediyespor
Hacettepe
19:30
Ergene Velimeşespor
Utaş Uşakspor
20:00
Ankara Demirspor
Manisa BBSK
20:00
Kocaelispor
Sarıyer
20:00
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Van BB
19:00
Kırklarelispor
Pazarspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu
Sivas Belediyespor
19:00
Bayburt İÖİ
Elazığspor
19:00
Serik Belediyespor
Bugsaşspor
19:30
Turgutluspor
Kırşehir Belediyespor
19:30
Etimesgut Belediyespor
Pendikspor
20:00
Karabükspor
Sakaryaspor
20:00
Eyüpspor
Bodrumspor
20:00
Kastamonuspor
Karacabey Birlikspor
20:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Fatsa Belediyespor
17:30
Kızılcabölükspor
Ofspor
19:00
1877 Alemdağspor
Kemerspor 2003
19:30
Artvin Hopaspor
Payasspor
19:30
Arnavutköy Belediyespor
Derincespor
20:00
Manisaspor
Edirnespor
20:00
Nevşehirspor
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tokatspor
19:00
Erzin Belediyespor
Ağrı 1970
19:00
Mardin BB
Yozgatspor
19:30
Yomraspor
Darıca Gençlerbırlığı
20:00
Fethiyespor
Halide Edip Adıvar
20:00
Kütahyaspor
Nazilli Belediyespor
20:00
Ceyhanspor
Tekirdağspor
20:00
Tepecikspor
Cengelkoyspor
20:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
19:00
Isparta Davrazspor
Arhavispor
19:00
Yalovaspor
Çarşambaspor
19:00
Elaziz Belediyespor
Şile Yıldızspor
20:00
Osmaniyespor
Somaspor
20:00
Gölcükspor
Çatalcaspor
20:00
Cizrespor
İçelspor
23:00
Erbaaspor

5 Brazil - Carioca 2

Duque de Caxias
01:00
Gonçalense
Olaria
01:00
Serrano RJ
Rio São Paulo
01:00
CFRJ / Marica
Campos AA
01:00
Bonsucesso
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
05:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
Rio Preto
Nacional SP
01:00
EC São Bernardo
Barretos
03:00
Noroeste
Comercial
03:00
Primavera SP

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Electricite du Cambodge
Bati Youth
15:30
Asia Europe University
National Defense
18:00
Phnom Penh Crown
Boeung Ket
03:30
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Real du Cap
05:00
Racing des Gônaïves

3347 San Marino - Campionato

Faetano
20:00
Cosmos
Pennarossa
20:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
20:00
Virtus
La Fiorita
20:00
Cailungo

41 Europe - Euro U17

Serbia U17
05:00
Latvia U17
Denmark U17
05:00
Armenia U17
Sweden U17
05:00
Finland U17
Israel U17
05:00
Kazakhstan U17

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
14:00
Bucheon 1995
Suwon
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Taringa Rovers
14:00
Bayside United
The Gap
14:00
St George Willawong
Centenary Stormers
15:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
15:00
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
13:00
Manly United
Sydney Olympic
16:00
North Shore Mariners
Mt Druitt Town
16:00
Sydney II

5 Brazil - Brasileiro U20

Gremio U20
01:00
Botafogo U20
Palmeiras U20
01:00
Sport Recife U20
Vasco U20
01:00
Vitoria U20

86 Ukraine - Youth League

Desna U21
15:00
Rukh Vynnyky U21
Lviv U21
15:00
Zorya U21
Shakhtar Donetsk U21
16:00
Olimpik Donetsk U21
Kolos Kovalivka U21
17:00
Inhulets' U21

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Sorrento
Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
Bayswater City
14:00
Perth
Balcatta
14:00
Perth Glory II
Rockingham City
14:00
Inglewood United

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Devonport City
11:15
Kingborough Lions
Clarence Zebras
11:30
Riverside Olympic
Launceston City
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:15
Redlands United
Brisbane City
14:30
Brisbane Strikers

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Mandel United
Thes Sport
00:30
Sint-Eloois-Winkel
Patro Eisden
01:00
Heist
La Louvière Centre
01:00
URSL Visé
SV Roeselare
01:00
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
16:00
Holstein Kiel U19
Eintracht Frankfurt U19
16:00
Mainz U19
Kaiserslautern U19
16:00
Ingolstadt U19
Nurnberg U19
16:00
Freiburg U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Heidenheim U19
Eimsbütteler TV U19
16:30
St. Pauli U19
Chemnitzer FC U19
18:00
Hertha U19
RB Leipzig U19
18:00
Wolfsburg U19
Bremen U19
18:00
Hamburger SV U19
Bayern U19
18:00
Augsburg U19
Greuther Fürth U19
19:00
Ulm U19
Dresden U19
20:00
Hallescher FC U19
Arminia Bielefeld U19
20:00
Bayer Leverkusen U19
Saarbrucken U19
21:30
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
15:00
Cagliari U19
Milan U19
16:00
Atalanta U19
Spal U19
18:00
Inter U19
Ascoli U19
22:00
Fiorentina U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Medyk Konin W
16:00
Leczna W
UJ Krakow W
17:00
Rolnik Biedrzychowice
Śląsk Wrocław
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
UKS SMS Lodz W
20:00
Czarni Sosnowiec W

245 Czech Republic - U19 League

Brno U19
16:00
Karvina U19
Plzen U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
Slavia Prague U19
16:15
Opava U19
FK Pardubice U19
18:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
18:00
Slovacko U19
Pribram U19
18:30
FC Fastav Zlin U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
16:15
Gornik Z. U18
Arka Gdynia U18
17:00
Zaglebie U18
Slask U18
17:00
Wisla U18

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Raiders
Para Hills Knights
12:30
Campbelltown City
Adelaide United ||
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide City
12:30
Modbury Jets
NE MetroStars
12:30
Croydon Kings

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
21:00
KF Llapi
KF Feronikeli
21:00
Drenica

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
21:00
Goldau
Wohlen
21:00
Solothurn
Grasshopper II
21:00
Baden
Gossau
21:00
Red Star Zürich
Höngg
21:00
Thalwil
Linth
21:00
Balzers
Eschen / Mauren
21:00
Tuggen
Muttenz
22:00
Buochs
Meyrin
22:00
Martigny Sports
Terre Sainte
22:00
La Chaux-de-Fonds
Azzurri 90
22:00
Lausanne II
Naters
22:00
Vevey Sports
Paradiso
22:00
Dietikon
St. Gallen II
22:00
Wettswil-Bonstetten
Young Boys II
23:00
Olympique de Genève
Chênois
00:00
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Cham
Köniz
21:00
Rapperswil-Jona
Brühl
21:00
Sion II
Zürich II
21:00
Bavois
YF Juventus
21:00
Basel II
Étoile Carouge
23:00
Breitenrain
Stade Nyonnais
23:00
Bellinzona

462 England - FA Cup Women

Arsenal W
23:15
Tottenham W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
21:00
St. Anna
Sturm Graz II
00:00
Allerheiligen

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Lake Macquarie
Maitland
12:30
Edgeworth Eagles
Adamstown Rosebuds
13:30
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
00:00
JAHE
Nouakchott King's
02:55
Concorde

227 Russia - Pfl

Orenburg II
17:00
Volga Ulyanovsk
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Ryazan
Murom
22:00
Rodina Moskva

47 Sweden - Elitettan Women

AIK W
18:00
Hammarby W
Bollstanäs W
20:00
IFK Kalmar W
Sandviken W
20:00
Jitex W
Alingsås W
21:00
Kvarnsvedens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
20:00
PK-35 Vantaa W
TPS W
20:00
HJK W
KuPS W
20:30
Ilves W
Åland United
21:00
PK-35

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
21:00
Zurich W
Servette Chênois W
23:00
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
20:00
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

Paris W
19:30
Le Havre W
Soyaux W
19:30
Montpellier W
Guingamp W
19:30
Dijon W
Issy W
19:30
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Weinberg W
18:30
Holzbach W
Holstein Kiel W
19:00
Berghofen W
Ingolstadt W
19:00
Würzburger Kickers W
Gottenheim W
20:00
Saarbrücken W
Alberweiler W
21:00
Andernach W
Gütersloh W
23:00
Arminia Bielefeld W
Rhade
23:00
Borussia Bocholt W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
00:00
Mazatlán W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Samgurali
18:00
Telavi
Tbilisi City
18:00
Chikhura

251 Italy - Primavera Cup

Udinese U19
20:00
Vicenza Virtus U19

74505 Qatar - QSL Cup

Al Sailiya
22:00
Al Khor
Al Wakrah
00:15
Qatar SC

3483 USA - USL League One

Orlando City II
22:00
New England II
Forward Madison
01:00
Chattanooga Red Wolves

251 Italy - Coppa Italia Women

Pomigliano
20:00
Bari W

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Americano U20
01:00
Fluminense U20
Flamengo RJ U20
01:00
Resende U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians
04:00
Vitória BA

155 Romania - Liga 2

Aerostar Bacău
15:00
Csikszereda
ASU Poli Timişoara
15:00
Ripensia Timişoara
SCM Gloria Buzau
15:00
Şcolar Reşiţa
Unirea Slobozia
15:00
SSC Farul
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Mioveni
Sporting Turnu
15:00
Concordia Chiajna
Comuna Recea
16:30
Rapid Bucuresti
Petrolul 52
22:45
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Chauvigny
Neuville
23:00
Poitiers
Chatellerault
00:00
Anglet Genets
Lège-Cap-Ferret
00:00
Cognac
Stade Bordelais
00:00
Bordeaux II
Libourne
00:00
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
21:30
Nîmes II
Blagnac
23:00
Olympique d'Alès
Agde
23:00
Balma
Narbonne
23:00
Muret
Castanet
23:30
Montpellier II
Stade Beaucairois
00:00
Toulouse II
Alberes Argelès
00:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Les Mureaux
Racing Colombes 92
20:00
Aubervilliers
Mantes 78
22:00
Blanc Mesnil
Créteil II
23:00
Bretigny Foot
Drancy JA
23:00
Meaux Academy Football
Ivry US
23:00
Paris II
PSG II
23:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
18:00
Cannet Rocheville
Côte Bleue
20:00
Mandelieu LN
Cannes
22:00
Furiani-Agliani
Marseille Endoume Catalans
23:00
Istres
Rousset-Ste Victoire
23:00
Villefranche SJB

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
16:00
Senica U19
Dukla U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19
Trenčín U19
16:00
Poprad U19
Podbrezová U19
16:00
Nitra U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

เซเรโซ โอซาก้า
11:00
Urawa Reds W
Vegalta Sendai W
11:00
Nojima Stella W
NTV Beleza W
13:00
Iga Kunoichi W

1796 Iceland - 4. Deild

KFS
21:00
Hamar
Kormákur / Hvöt
21:00
ÍH

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
20:15
Höttur / Huginn
KFG
21:00
Reynir
Álftanes
21:00
Einherji
Sindri
22:30
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
20:00
Lochau
Lustenau
21:00
Admira Dornbirn
Fussach
21:00
Andelsbuch
Hard
21:00
Nenzing
Bezau
21:00
Bizau
Ludesch
21:00
Blau-Weiß Feldkirch

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
22:00
Deportes Vallenar

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Casa de Portugal
Polícia
20:00
เบนฟิกา

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
21:00
ÍBV W
Selfoss W
21:00
Thróttur Reykjavík
FH W
22:00
Thor Akureyri W
Fylkir W
00:00
Valur W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
23:00
Volsungur Husavik W

479 Japan - Japan Football League

Tegevajaro Miyazaki
11:00
Nara Club
Honda
16:00
Tokyo Musashino City

1233 Finland - Kolmonen

HauPa
15:00
RoPo
OTP
16:00
OuHu
TiPS
16:00
Nastolan Nopsa
KajHa
17:00
Roi United
Wolves
18:00
TPK
BK-46
18:00
POHU
Futura
18:00
SAPA III
Barca
18:00
LehPa
Warkaus
18:00
JPS
EsPa
18:30
Finnkurd
EuPa
19:00
Inter Turku II
Liry
19:00
Ri-Pa
Union Plaani
19:00
HaPK
LaPa
19:00
IPS Edustus
KaIK
19:00
Norrvalla
Åland
20:00
Peimari United
NuPS
20:00
SexyPöxyt
TuPS
20:00
JoKi
Korsnas
20:00
FC Sääripotku
Riverball
21:00
FC Komeetat
Oulu II
21:30
TP-47
Tampere United
23:00
TPV II